ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และนายพีระพล พลูทวี ผู้อำนวยการสำนักงาน สกสค.จังหวัดสุโขทัย พร้อมบุคลากรสำนักงาน สกสค.จังหวัดสุโขทัย ร่วมทำบุญตักบาตรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ. 2565 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1731-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1705-1024x794.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1638-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1759-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1771-1024x747.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1778-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1781-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1786-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1810-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1866-1024x716.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1873-1024x727.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_1880-1024x683.jpg)