นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ และนางสาววิภาดา วัฒนาอาภรณ์ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการระดับกลุ่มจังหวัด เพื่อดำเนินงานคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 7 ครั้งที่ 2/2567 ณ ห้อง Grand Ballroom ชั้น 2 โรงแรมโฟร์ทูซี เดอะ ชิคโฮเทล นครสวรรค์ (วันที่ 28 มีนาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__44032018_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__44032020_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__44032023_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__44032015_0-1024x683.jpg)