โรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม และ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาคม สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ได้จัดการแสดงของนักเรียนในงานสักการะพระแม่ย่าจังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2567 ณ เวทีกลาง ภายในบริเวณจวนผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นการส่งเสริมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนได้แสดงศักยภาพสู่ความเป็นเลิศ ผู้ประสานงานหลักกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา (วันที่ 13 มีนาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/166873_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/166878_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/79548-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/03/S__21053467_0-1024x768.jpg)