นางสาวเผอิญ วงษ์ทับทิม ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ นางสาวภุมรินทร์ ยาเภา ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และนางสาวรัชดาภรณ์ พันธ์เรือง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ลงนิเทศการจัดการเรียนการสอน จำนวน 2 ราย นางสาวพิมพ์ชนก เพชรหงษ์ ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ (ภาษาจีน) และนางสาวอัสพรินญา หมั่นทรัพย์ ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้ วิทยาศาสตร์ (เคมี) โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา สหวิทยาเขตเจ้าราม เพื่อร่วมส่งเสริมพัฒนาและปรับปรุงคุณภาพ การจัดการเรียนการสอนของครูผู้สอนให้มีประสิทธิภาพ ณ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา (วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308270_0.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308271_0.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308274_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308276-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308272_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/308282_0-1024x1024.jpg)