นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ปฐมนิเทศ และให้ข้อคิดในการปฏิบัติหน้าที่ราชการ กับผู้ที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ครูผู้ช่วย จำนวน 2 ราย ได้แก่นางสาวอัญชุลีกร เตจา กลุ่มวิชาเอกนาฎศิลป์ โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม และนางสาวศิรดา เสลา กลุ่มวิชาเอกนาฎศิลป์ โรงเรียนศรีนคร ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/46605_0_0-1024x802.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/46606_0_0-1024x793.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/46609_0_0-1024x882.jpg)