นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2567 ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และคณะกรรมการรับนักเรียนฯ เข้าร่วมประชุม เพื่อให้สามารถดำเนินการได้ถูกต้องตามแนวทางปฏิบัติ และเป็นไปตามปฏิทินการดำเนินงานการรับนักเรียน 2567 ณ ห้องประชุมเขาหลวงสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 30 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3672-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3676-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3686-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_3670-1024x683.jpg)