นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายมนัส ชนะทวีนันทพงศ์ ตำแหน่งนักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และนางนุชจรินทร์ แจ่มสากล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ “มารยาทไทย และมารยาทในสังคม” (ภาคเหนือ) ณ โรงแรมท็อปแลนด์ แอนด์ คอนเวนชั่นเซ็นเตอร์ จังหวัดพิษณุโลก ระหว่างวันที่ 16 – 18 มกราคม 2567 จัดโดยกรมส่งเสริมวัฒนธรรม กระทรวงวัฒนธรรม(วันที่ 18 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6299701-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6291621-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6291615-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/CD0124B8-DE8B-42D8-991B-E390234B3DD6-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/DE0EEAFD-7F34-4E49-8424-BE352BFEDF03-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/temp_cef5ceceb39d4a2abe3546350873f7f2a_4972713652467971012_93652586313179-1024x769.jpg)