นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีบูชาบูรพาจารย์ และเป็นประธานในพิธีเปิดงานกีฬาวันครู เพื่อรำลึกถึงพระคุณบูรพาจารย์ ส่งเสริมเชิดชูเกียรติครู และวิชาชีพครู ตลอดจนส่งเสริมความสามัคคีความร่วมมือและความเข้าใจอันดีในการพัฒนาการศึกษาต่อไป ณ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา (วันที่ 16 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9753-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9812-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9770-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0007-1024x683.jpg)