นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล กลุ่มนโยบายและแผน และกลุ่มการเงินและสินทรัพย์ เข้าร่วมเป็นเกียรติและทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารถวายภัตตาหาร แด่ภิกษุสงฆ์ และทำบุญอาคารโรงฝึกงานหลังใหม่และอาคารห้องสมุดใหม่ ณ หอประชุมโรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม (วันที่ 28 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8409-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8521-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8541-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8564-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8569-1024x605.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8626-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8628-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8641-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_8671-1024x683.jpg)