นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และนายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยา เข้าร่วมประชุมประชุมเตรียมการดำเนินการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2567 โดยมีนายสมพงค์ ชมชัย นายอำเภอเมืองสุโขทัย เป็นประธาน ณ ห้องประชุมอำเภอเมืองสุโขทัย (วันที่ 26 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__737286_0-1024x809.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__737288_0-1024x768.jpg)