นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมกิจกรรมสภากาแฟ จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 12/2566 กิจกรรม “จิบกาแฟ แลราชรถ” เพื่อประชุมหารือข้อราชการระหว่างหัวหน้าส่วนราชการในรูปแบบกิจกรรมสภากาแฟ ณ สนามฟุตบอลหญ้าเทียมสำนักงานแขวงทางหลวงสุโขทัย (วันที่ 21 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ประชุมสภากาแฟ-21122566_๒๓๑๒๒๑_10-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ประชุมสภากาแฟ-21122566_๒๓๑๒๒๑_19-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_ประชุมสภากาแฟ-21122566_๒๓๑๒๒๑_21-1024x576.jpg)