นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ปีการศึกษา 2567pครั้งที่ 1/2566 โดยมีคณะกรมการฯ และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุม เพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปตามนโยบายและแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 19 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4974-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4957-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4971-1024x683.jpg)