นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ นางสาววิภาดา วัฒนะอาภรณ์ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ พร้อมทั้งให้การต้อนรับสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดลำปาง ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 14 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4676-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4679-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4683-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4643-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4652-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4654-1024x683.jpg)