นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมเพื่อหารือแนวทางจัดงาน วันครู ครั้งที่ 68 ประจำปี 2567 เพื่อเป็นการระลึกถึงบูรพาจารย์ ส่งเสริมและเชิดชูเกียรติ ส่งเสริมความร่วมมือระหว่างบุคลากรและประชาชนในการพัฒนาการศึกษาของชาติ ณ สำนักงานศึกษาจังหวัดสุโขทัย (ทุ่งทะเลหลวง) (วันที่ 13 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/208987.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_0573-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_0583_0-1024x683.jpg)