นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นคณะกรรมการคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษาฯ พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล เข้าร่วมประชุมพิจารณากำหนดการประเมินฯ การคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปี 2566 ระดับจังหวัด ณ ห้องประชุมรุ่งอรุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 1 (วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__18022427_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__18022438_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__18022440_0-1024x768.jpg)