นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมสรุปผลการนิเทศ ติดตามการเปิดภาคเรียน ภาคเรียนที่ 2pปีการศึกษา 2566pโดยมีนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 28 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_2646-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_2661-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_2665-1024x683.jpg)