นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายทวีศักดิ์ นาโสก ผู้อำนวยการกลุ่มกฎหมายและคดี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2566 พร้อมเดินเยี่ยมชมห้องเรียน การจัดการเรียนการสอน และบริเวณโรงเรียน ได้เน้นย้ำเรื่องความปลอดภัยในสถานศึกษา โดยมีนายชวลิต ทะยะผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับ สอดคล้องกับนโยบาย “เรียนดี มีความสุข” ณ โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ (วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9189-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9191-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9197-1024x683.jpg)