นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายและจุดเน้นการบริหารจัดการศึกษาของสถานศึกษา เพื่อเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 2lปีการศึกษา 2566 โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย คณะผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมการประชุมสณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 31 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8994-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9003-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9002-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9017-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9028-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9010-1024x683.jpg)