นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน นางสาวจันทร์นภา รามวี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที 5 โรงเรียนอุดมดรุณี เกิดเหตุไฟไหม้บ้าน พร้อมมอบทุนการศึกษาและสิ่งของเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้แก่นักเรียน (วันที่ 26 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8575-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8589-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8559-1024x683.jpg)