นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย นายมนัส ชนะทวีนันทพงศ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูฯ และนักศึกษาปริญญาโท ร่วมให้การต้อนรับการตรวจเยี่ยมและนิเทศการฝึกประสบการณ์วิชาชีพ นักศึกษาปริญญาโท สาขาวิชาการบริหารการศึกษา คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์ จำนวน 2 ท่าน คือนายศุภชัย ตาทิพย์ ครูโรงเรียนศรีนคร สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และนางสาวศลิษา โต๊ะถม ครูโรงเรียนบ้านดงไทยวิทยา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 โดย ดร.ฐิดาภรณ์ เพ็งหนู อาจารย์ประจำหลักสูตรศึกษาศาสตร์มหาบัณฑิต คณะศิลปะศาสตร์และวิทยาศาสตร์และวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเอเชีย อาคเนย์ ผ่านทางระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 26 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8518-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8530-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8531-1024x683.jpg)