นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการรายงานผลการพัฒนางานหรือผลลัพธ์ที่เกิดจากการพัฒนางานตามข้อตกลงของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2566 พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย นางสาวทิวาพร พุกกลิ่น ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารบุคคล นายมนัส ชนะทวีนันทพงศ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูฯ และนักศึกษาปริญญาโท เข้าร่วมการรายงานฯ โดยมีผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนในสังกัด จำนวน 27 ท่าน ดำเนินการรายงานผลลัพธ์ที่เกิดจากการพัฒนางานตามข้อตกลงฯ ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 18 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_7959-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_7987-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8012-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8009-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_7992-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_8000-1024x683.jpg)