นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการเปิดพิธีมอบ และประชุมชี้แจ้งการนำหนังสือพระราชนิพนธ์ ของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ไปใช้ในการจัดกิจรรมการเรียนการสอน โดยมีโรงเรียนในสังกัด จำนวน 22บแห่ง เข้าร่วมรับมอบและประชุมฯดังกล่าว จัดโดยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 8 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2434-1024x748.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2524-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2423-1024x683.jpg)