นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE และเยาวชนต้นแบบเก่งและดี (TO BE NUMBER ONE IDOL) ระดับจังหวัด เพื่อสร้างกระแส “เป็นหนึ่งโดยไม่พึ่งยาเสพติด” ในรูปแบบที่เยาวชนชื่นชอบ ณ หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 5 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/195125_0-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/195126_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/195373_0-1024x576.jpg)