นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการ/คณะทำงาน ผู้รับผิดชอบการรายงานแบบติดตามประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของสำนักงานเขตพื้นที่ตามตัวชี้วัดแผนปฏิบัติราชการของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (Action Plan : AP) โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการ/คณะทำงาน ผู้รับผิดชอบฯ เข้าร่วมประชุม เพื่อชี้แจงผลการดำเนินงานก่อนกรอกข้อมูล ในระบบ E-MES ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 4 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2087-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2103-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2104-1024x683.jpg)