นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมสรุปผลการศึกษาดูงานโครงการพัฒนาผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการบริหารจัดการที่มีวิธีปฏิบัติที่ดี (Good0Practice) โดยมีนายศราวุธคำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย เข้าร่วมประชุม ร่วมด้วยผู้อำนวยการสถานศึกษาในสังกัด ประชุมผ่านระบบ Google0Meet ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 28 สิงหาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1360-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1329-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_1366-1024x683.jpg)