นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมศึกษาดูงานตามโครงการพัฒนาผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการบริหารจัดการที่มีวิธีปฏิบัติที่ดี (Good0Practice) ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 จังหวัดพระนครศรีอยุธยา และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาชลบุรี ระยอง จังหวัดชลบุรี ระหว่างวันที่ 24 – 26 สิงหาคม 2566 (วันที่ 24 สิงหาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0105-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0206-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0336-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0112-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0089-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0039-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0297-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0288-1024x683.jpg)