นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมรับชมรายการ “พุธเช้า ข่าว สพฐ.” ครั้งที่ 30/2566 ผ่าน video conference เพื่อรับฟังข้อราชการ นโยบาย และจุดเน้นด้านการศึกษาของ สพฐ. หลังจากนั้นร่วมการประชุมผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 4/2566 โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการ กพฐ. เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมมอบนโยบายและชี้แจง ข้อราชการที่สำคัญ ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 9 สิงหาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8645-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8651-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8691-1024x593.jpg)