นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลกร สพม.สุโขทัย ร่วมกิจกรรมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี และพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2566 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกิจกรรมจิตอาสาปลูกต้นไม้ “เราทำความดี ด้วยหัวใจ” เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 มีผู้อำนวยการสถานศึกษา และนักศึกษาวิชาทหารโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมกิจกรรมด้วย ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (ทุ่งทะเลหลวง) (วันที่ 27 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7563-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7565-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7570-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7646-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7874-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7856-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_7841-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/693434-1-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/693436-1-1024x572.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/693437-1024x670.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/693440-1-1024x550.jpg)