นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายปวีณ ไชยวงศ์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรมรณรงค์ “ฟันสะอาด เหงือกแข็งแรง”เพื่อถวายเป็นพระราชกุลศล เนื่องในวันคล้ายวันเสด็จสวรรคต สมเด็จพระศรนครินทราบบรมราชชนนี ณ หอประชุมศรีจุฬาลักษณ์ โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม (วันที่ 18 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6277-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6280-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6306-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6346-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6362-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6365-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6369-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6372-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6382-1024x683.jpg)