นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายปวีณ ไชยวงศ์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ให้การต้อนรับและร่วมประสานโครงการโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพระดับมาตรฐานสากล กับสำนักงานสาธารสุขจังหวัดสุโขทัยพร้อมคณะ เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงาน และพัฒนาศักยภาพผู้รับผิดชอบงานโรงเรียนเสริมสุขภาพ ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่ การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 17 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6216-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6217-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6224-1024x683.jpg)