นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย นำบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสุโขทัย จัดกิจกรรมบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ ทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ และสภาพแวดล้อมบริเวณรอบ ๆ อาคารสำนักงานฯ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ครบรอบ 20 ปี เพื่อเสริมสร้างความรัก ความสามัคคีในหน่วยงาน ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 7 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8817-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8891-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8835-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_4673-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_4676-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_4667-1024x683.jpg)