นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานคณะกรรมการให้คำปรึกษาแนะนำการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 2 ของนายเฉลิมพล ทองจุ้ย ผู้อำนวยการโรงเรียนวังทองวิทยา พร้อมด้วยคณะที่ปรึกษาเข้าร่วมการให้คำปรึกษาดังกล่าว ณ โรงเรียนวังทองวิทยา (วันที่ 3 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/temp_c6619f8ee707d85f56cefd5e8ddbef35e_4900600531547679780_1089924741409423-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/temp_c6619f8ee707d85f56cefd5e8ddbef35e_4900600531547679780_1089924741505423-960x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/temp_c6619f8ee707d85f56cefd5e8ddbef35e_4900600531547679780_1089924741519884-1024x1012.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/temp_c6619f8ee707d85f56cefd5e8ddbef35e_4900600531547679780_1089924741533846-1024x774.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/temp_c6619f8ee707d85f56cefd5e8ddbef35e_4900600531547679780_1089924741565115-1024x785.jpg)