นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมศูนย์ป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดสุโขทัย โดยมีนายณัฏฐพงศ์ สุขวิสิฏฐ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัด เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมคีรีมาศ ชั้น 4 ศาลากลงจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 29 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/210445-848x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/210452-1024x696.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/210459-1024x996.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/210448-1024x607.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/210451-1024x563.jpg)