นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ร่วมให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก เข้าศึกษา ดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของงานบริหารการเงิน บัญชี พัสดุ และสินทรัพย์ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 29 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4376-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4384-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_4388-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/S__11239430-1024x768.jpg)