นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบโอวาทให้แก่ นักกีฬาคาราเต้โด โครงการบ้านหลังเรียน โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม ในโอกาสเข้าร่วมแข่งขันระดับประเทศ ณ บริเวณอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 23 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_8400-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_8385-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_8386-1024x575.jpg)