นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกรรมการคัดเลือกสถานศึกษารับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ออกประเมินโรงเรียนเพื่อเข้ารับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน และคัดเลือกครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม และโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา (วันที่ 6 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/C069933F-E8C6-46A7-8154-8340A43F7A50-L0-001-1024x684.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/F368CC97-E1E3-40DC-B75A-EA369C2D6BE1-L0-001-1024x684.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/temp_c9b4c0f67c3e1f389a6b7a4649d2f6a34_4887796641154197945_24857939272173-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/temp_c9b4c0f67c3e1f389a6b7a4649d2f6a34_4887796641154197945_24857939667634-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/7855C6F6-53C8-4EB0-8AF8-FE5B01DCF428-L0-001-1024x769.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/688738EC-B025-46EC-AD08-7CA851350126-L0-001-1024x768.jpg)