นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย นางรัชนีกร งามนิกุลชลิน ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ นางสาวจำลองลักษณ์ ซอกผา นักวิชาการตรวจสอบภายใน และกลุ่มคดีและกฎหมาย เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวาย พระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี เพื่อถวายพระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 3 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2174-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2240-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2254-1024x683.jpg)