นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นคณะทำงาน และเข้าร่วมประชุมสัมมนา การจัดประชุมกิจกรรมที่ 1 การสร้างเครื่องมือวิจัยเพื่อใช้ในการเก็บรวมรวมข้อมูล โครงการวิจัยสำหรับพัฒนาครูด้านการจัดการเรียนรู้ด้วยเทคโนโลยีดิจิทัลในการรองรับ Platform สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ระหว่างวันที่ 24 – 28 พฤษภาคม 2566 ณ โรงแรมเจริญธานี จังหวัดขอนแก่น (วันที่ 26 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/141746-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/141731-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/141735-1024x576.jpg)