นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ร่วมให้การต้อนรับการตรวจเยี่ยมและนิเทศการฝึกปฏิบัติการวิชาชีพทางการบริหารสถานศึกษา ของนักศึกษาปริญญาโท สาขาการบริหารการศึกษา ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ได้แก่ นายณรรตธร คงเจริญ นักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา สาขาการบริหารการศึกษา ภาคพิเศษ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ โดย รศ.ดร.สุชาดา นันทะไชย อาจารย์คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (ZOOM) ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 23 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศนักศึกษา-ป.โท_๒๓๐๕๒๓_16-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศนักศึกษา-ป.โท_๒๓๐๕๒๓_26-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_นิเทศนักศึกษา-ป.โท_๒๓๐๕๒๓_40-1024x576.jpg)