นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุม การสรรหา และการเลือกคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมี นายไพบูลย์ พวงเงิน ผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษาขั้นพื้นฐานของรัฐ นางสมใจ สุจริต ผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษาขั้นพื้นฐานของเอกชน และนางสาวเผอิญ วงษ์ทับทิม ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามฯ เข้าร่วมประชุมดังกล่าว เพื่อสรรหา และเลือกคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 16 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7908-1-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7906-1024x678.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7907-1024x556.jpg)