นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสถานศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเพื่อเข้ารับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน และคณะกรรมการคัดเลือกครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิตประจำปี 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1/2566 โดยมีคณะกรรมการฯ และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 12 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7908-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7911-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7922-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7932-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7938-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7929-1024x683.jpg)