นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์เชิญชวนประชาชนออกไปใช้สิทธิ์เลือกตั้ง สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร (Big Day) ในวันอาทิตย์ที่ 14 พฤษภาคม 2566 โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานเปิดกิจกรรม ณ วงเวียนหอนาฬิกา จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 9 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/227894-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1876-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1888-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1893-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1921-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1812-1024x683.jpg)