นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางรัชนีกร งามนิกุลชลิน ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ และหน่วยตรวจสอบภายใน เข้าร่วมงานวันรัฐพิธี “วันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช” เพื่อน้อมรำลึกถึงพระเกียรติคุณของสมเด็จพระนเรศวรมหาราช โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย (วันที่ 25 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0255-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0301-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0283-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/202287-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0274-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/202286-1024x768.jpg)