นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกลั่นกรองผลการประเมินการปฏิบัติงานของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) รอบที่ 1 (1 ตุลาคม 2565 – 31 มีนาคม 2566) โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และคณะกรรมการกลั่นกรองฯ เข้าร่วมประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 7 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6213-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6217-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6219-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6222-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6226-1024x683.jpg)