นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายจิโรจน์ สุพัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุมบูรณาการความร่วมมือคุณภาพการจัดการศึกษาเรียนรวม โดยมีนางสาวพนารัตน์ วสุวัฒนศรี ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม เพื่อร่วมวางแผน การนิเทศ ติดตาม ประเมินผล ช่วยเหลือสถานศึกษาที่จัดการศึกษาเรียนรวม ตามนโยบายส่งเสริม ความเท่าเทียมและให้โอกาสด้านการศึกษาสำหรับเด็กที่มีความต้องการพิเศษ ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุโขทัย แห่งที่ 1 (ทุ่งทะเลหลวง) (วันที่ 3 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/119432-1024x604.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/119431-1024x527.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/119434-1024x461.jpg)