นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการกำหนดกรอบและจัดทำแนวทางการดำเนินงานขับเคลื่อนกิจกรรมค้นหาจุดเด่นเน้นอัตลักษณ์มัธยมศึกษาไทย (OBEC Special Model School) โดยมีท่านภูธร จันทะหงส์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการ กพฐ. เปิดการประชุม และมอบนโยบาย เพื่อวางแผนการขับเคลื่อนกิจกรรมดังกล่าว และกำหนดกรอบ แนวทางรวมทั้งจัดทำเครื่องมือที่ใช้ในการดำเนินกิจกรรมให้ครบทุกขั้นตอน ณ โรงแรมแกรนด์ ทาวเวอร์ อินน์ กทม. ระหว่างวันที่ 27 – 29 มีนาคม 2566 (วันที่ 29 มีนาคม 2566 )
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__7151670-1024x769.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__7151667-1024x781.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/S__7151669-1024x768.jpg)