นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ นางสาวณิชชา พินิจ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการและนายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการระดับกลุ่มจังหวัด เพื่อดำเนินงานคัดเลือกนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 7 ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมมะขามหวาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 จังหวัดเพชรบูรณ์ (วันที่ 22 มีนาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336353-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336352-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336350-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336351.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/336354-1024x768.jpg)