นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมงานมหกรรมการเงินเพื่อครูไทย UN LOCK A BETTER LIFE สร้างโอกาสใหม่เพื่อชีวิตครูไทยที่ดีกว่า ณ ห้องประชุมพิษณุโลกคอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ โรงแรมดิอิมพีเรียล โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น จังหวัดพิษณุโลก (วันที่ 18 มีนาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/618351-1-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/618352-1024x753.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/618353-1-1024x627.jpg)