ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการประกวดวาดภาพเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ภายใต้กรอบแนวคิด “สุโขทัย และเมืองบริวาร : มรดกโลก ในมือเยาวชน” รางวัลชนะเลิศ นางสาวศรัณย์พร พละทรัพย์ โรงเรียนอุดมดรุณี รางวัลรองชนะเลิศอันดับ ๑ นายนิติภูมิ สังเขป โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ ๒ นายธีรเดช แปลกจริง โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/ชนะเลิศ-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/รางวัลรองชนะเลิศอันดับ-๑-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/รางวัลรองชนะเลิศอันดับ-๒-683x1024.jpg)