นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดโลกวิชาการ “B.P.OPEN HOUSE 2023” พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลฯ เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้เรียนสู่ศตวรรษที่ 21 การเป็นเมืองโลกสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน ณ โรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888390-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888396-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888398-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888400-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888406-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__8888404-1024x768.jpg)